PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PLACE TO MAKE FRIENDS

♥...CONNECTION...♥

Trang ChínhTrang Chính  hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] Empty  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» lá thư dành cho em đấy...ngốc ak`
hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] 1410Fri Aug 14, 2015 7:39 pm by [B]Mập

» pé kần tỹn ck ! ai ở gần ngã 4 bìk phưóc
hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] 1410Mon Feb 09, 2015 2:58 pm by nguyenanhhuy

» cần tìm người để t wtâm
hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] 1410Mon Feb 09, 2015 2:56 pm by nguyenanhhuy

» tuyển ck gấp
hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] 1410Mon Feb 09, 2015 2:53 pm by nguyenanhhuy

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] 1410Sun Feb 01, 2015 10:27 pm by 01883287138

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] 1410Sun Feb 01, 2015 10:15 pm by 01883287138

» Sbm tim zk
hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] 1410Sat Jan 31, 2015 5:52 pm by 01883287138

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] 1410Mon Dec 22, 2014 2:15 am by NoStressCafe

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] 1410Mon Dec 22, 2014 2:14 am by NoStressCafe

» tuyển gấu
hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] 1410Fri Dec 19, 2014 1:20 am by Huyết Công Tử

Top posters
ken_sb_25251325
hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] Emptyhôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] I_voting_barhôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] I_vote_rcap 
Just For One™
hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] Emptyhôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] I_voting_barhôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] I_vote_rcap 
Ad_Ken
♥ pé cún ♥
Heø•-‘๑’-•Ngốk
♥Bell●Múp♥
surin1404
...[Tìm lại s2]—»Đáh mẤt
Zu_zim zúa
xubie.kul
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Số lượt Truy cập
myspace hit counter

hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San]

Go down 
Tác giảThông điệp
Sanximai
Trung sĩ
Trung sĩ
Sanximai

Cảm ơn : 0
Points 231

hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] Empty
25082011
Bài gửihôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San]

Chiều nay đang học thì mưa zữ zội lắm......hì....tan học thì trời cũng bớt mưa hẳn...những giọt mưa phùn nhẹ hạt cứ rơi quài....tôi lủi thủi 1 mình đi bộ về, hôm nay mẹ không đón vì mẹ bận việc....cũng chẳng dám quá gian ai hết vì sợ ngta ko cho, nhà mình xa mà. Vừa đi vừa ngĩ tới chuyện lúc nãy :) Trog lớp....lời nói đó....làm mình suy ngĩ mãi....một người bạn đã nói với tôi : " Nge danh bạn lâu rồi đó, nge nói là bạn thích con gái àk? Ngộ ha, nghi quá àk, sao bạn hay có cử chỉ quan tâm đặt biệt tới mấy bạn gái trog lớp zậy, nên dừng đi nha, tụi này ko thích. Sao bạn ko thích con trai đi, quan tâm con trai đi cho tụi này đỡ phải lo sợ. Bạn xinh đấy, nhìn hao hao con trai, nhưng bạn vẫn mãi là 1 đứa con gái thôi & con gái thì chỉ qen đc con trai thôi, hỉu ko "
Mặt tôi trơ ra đó, nguyên bủi học chẳng dám nói câu nào cả cho đến giờ về. Lòng buồn lắm.....muốn khóc....1 mình đi trên con đường....đi quài...suy ngĩ quài cko tới khi vào nhà.....nằm trên giường suy ngĩ...rồi chạy lại nhìn vào gương...rồi tự hỏi ...sao bạn đó không thích mình,sao bạn đó ko cho mình quan tâm các bạn gái , sao lại kêu mình qtâm ctrai, thỉnh thoảng mình cũng chơi bình thường với các bạn trai mà ...sao bạn ấy ko hiểu và... tại sao ....tsao....bạn ......kì thị mình
Share this post on: reddit

hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] :: Comments

Cry_for_s0me_1
Re: hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San]
Bài gửi Thu Aug 25, 2011 10:53 pm by Cry_for_s0me_1
hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] 3596227959 tem nha' pn..
hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] 2645610321 pn đừg bùn..chuyện đó k có j là wt..chỷ kần pn sốg thật với kn ng mỳh là đk..họ ko hỉu mỳh nhưg mỳh hỉu mỳh là okj.. hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San] 2322626082

hôm nay trời mưa, tôi cũng mưa[San]

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» trời mưa..lòng tôi cũng đang mưa... :)
» [Vrap]• Đồi hoa mặt trời
» [ Vpop ] Tìm lại bầu trời - Tuấn Hưng
» [ Vpop ] Kỷ Niệm Trôi Qua - Trần Tuấn Lương
» [Vpop] Vệt Nắng Cuối Trời - Minh Vương M4U