PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PLACE TO MAKE FRIENDS

♥...CONNECTION...♥

Trang ChínhTrang Chính  lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` Empty  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» lá thư dành cho em đấy...ngốc ak`
lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 1410Fri Aug 14, 2015 7:39 pm by [B]Mập

» pé kần tỹn ck ! ai ở gần ngã 4 bìk phưóc
lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 1410Mon Feb 09, 2015 2:58 pm by nguyenanhhuy

» cần tìm người để t wtâm
lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 1410Mon Feb 09, 2015 2:56 pm by nguyenanhhuy

» tuyển ck gấp
lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 1410Mon Feb 09, 2015 2:53 pm by nguyenanhhuy

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 1410Sun Feb 01, 2015 10:27 pm by 01883287138

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 1410Sun Feb 01, 2015 10:15 pm by 01883287138

» Sbm tim zk
lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 1410Sat Jan 31, 2015 5:52 pm by 01883287138

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 1410Mon Dec 22, 2014 2:15 am by NoStressCafe

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 1410Mon Dec 22, 2014 2:14 am by NoStressCafe

» tuyển gấu
lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 1410Fri Dec 19, 2014 1:20 am by Huyết Công Tử

Top posters
ken_sb_25251325
lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` Emptylá thư dành cho em đấy...ngốc ak` I_voting_barlá thư dành cho em đấy...ngốc ak` I_vote_rcap 
Just For One™
lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` Emptylá thư dành cho em đấy...ngốc ak` I_voting_barlá thư dành cho em đấy...ngốc ak` I_vote_rcap 
Ad_Ken
♥ pé cún ♥
Heø•-‘๑’-•Ngốk
♥Bell●Múp♥
surin1404
...[Tìm lại s2]—»Đáh mẤt
Zu_zim zúa
xubie.kul
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Số lượt Truy cập
myspace hit counter

lá thư dành cho em đấy...ngốc ak`

Go down 
Tác giảThông điệp
[B]Mập
Lính mới
Lính mới
[B]Mập

Cảm ơn : 0
Points 32

lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` Empty
22102011
Bài gửilá thư dành cho em đấy...ngốc ak`

P ak`,xa em rồi anh thấy vô cùng vui sướng khi thoát khỏi một người con gái như em anh nhớ nhiều lắm những tháng ngày tự do trước đây những lúc em ở bên cạnh anh đối với anh như là địa ngục anh chỉ mong sao nhưng lúc không có em thời gian đó sẽ kéo dài mãi mãi để anh được sống trong những giây phút yên bình tình yêu anh dành cho em đã không còn nữa.Và anh thấy sự chán ngáy khi đối diện với em ngày một nhiều thêm anh thấy ác mộng khi anh mơ về em cả ngày lẫn đêm anh không dám nói cho em biết điều đó anh sợ một ngày nào đó sẽ gặp lại em.Anh ước gì em sẽ rời xa anh mãi mãi để nguyện ước đó thành sự thật thì anh sẵn sàng chấp nhận tất cả dù hậu quả ra sao dù quá khứ,hiện tại,tương lai như thế nào đi nữa thì anh cũng muốn được rời xa em yêu em là điều kinh khủng nhất mà anh đã từng làm bây giờ,điều anh muốn duy nhất là quên em và kím một người con gái khác để yêu.Anh chưa bao giờ nghĩ là mình sẽ gặp lại em Nếu có ai yêu anh lúc này thì anh sẽ ôm thật chặt bằng cả đôi tay của mình và nếu có em đứng trước mặt anh thì anh sẽ kéo cô ấy lại gần và hôn vào môi một nụ hôn thật dài một điều nữa anh chỉ có 1 trái tim nhưng chắc chắn không phải để dâng hiến trọn vẹn cho em.Chỉ có em trên thế gian này là một con người xấu xa,ngu ngốc nên em chẳng có khả năng ôm trọn trái tim anh điều anh có thể làm là tìm cách trốn tránh,rời xa em để không nhìn thấy em nữa anh những lúc này hay đi nhậu nhẹt là điều không nên ,anh biết em cũng không muốn nhưng anh vẫn làm em biết không? cứ nghĩ đến bản mặt của em anh chẳng thể làm đc gì Em ak`,anh rất vui khi không có em bên cạnh đừng cố gắng bắt liên lạc với anh và cũng đừng cho anh biết cuộc sống mỗi ngày của em bây giờ như thế nào đừng mong anh lo lắng cho em nhiều hơn trước cho dù là khi anh đã biết bệnh tình của em đừng gây rắc rối nữa hãy để anh quan tâm bản thân anh thôi,anh không có thời gian cho em đâu.Anh sẽ không chia sẻ mọi điều với em Anh viết cho em nhưng khi em đọc lá thư này thì hãy nhớ rằng không phải là anh đang nghĩ về em đâu.đừng có ảo tưởng ANh đã cố quên em rất nhiều lần và anh đã làm được dễ như trở bàn tay nhưng anh không thể làm đc 1 điều đó là yêu em hết lòng Nhìn đâu anh cũng chỉ thấy em thôi thì làm sao mà anh ngủ ngon khi bị ám ảnh bởi khuôn mặt ghê tởm của em em chính là con quỷ đội lốt người mà cứ nghĩ mình là thiên thần của cuộc đời anh anh thật sự muốn em hiểu rằng tất cả những điều anh nói đều là sự thật.Hãy giúp anh sống lại bằng việc hiểu được rằng tình yêu a dành cho em đã hết lâu rồi.Nhớ là đừng cố gắng liên lạc với anh ngay khi đọc xong những dòng này chào tạm biệt người anh đã từng yêu còn 1 điều cuối cùng anh muốn nói cho em biết em chỉ là trò chơi của anh thôi.Đừng nghĩ rằng em luôn là người duy nhất anh yêu và chờ đợi.

Được sửa bởi [B]Mập ngày Fri Aug 14, 2015 7:45 pm; sửa lần 2.
Share this post on: reddit

lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` :: Comments

Just For One™
Re: lá thư dành cho em đấy...ngốc ak`
Bài gửi Sat Oct 22, 2011 11:30 am by Just For One™
~ Nhìn zô mún lòi mắt lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 1685985038
~ Thôi tem trc đọc sau vậy lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 4252452532
HoàngAnh
Bài gửi Sat Oct 22, 2011 12:38 pm by HoàngAnh
t đọc hếc r`... t cũng chẳng biếc nói s nữa a.mập lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 1371890812... t pùn cho 2 đứa m`... t đọc qài mà k hiểu ntn... giờ nhìn kĩ t cũng hiểu r`... lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 1036251537... m` sống tốt m` nhá... t lun bên m`... dù thế nào thì t cũng mong m` h.p :"> t đọc những dòng chữ màu đỏ.. t thấy ... t.y có n` ngang trái thật... nhất là gương của m` trước mắt t đó... ước gì mình có thể như trc'... như trc' bạn nhĩ.... cố lên pạn nha...
♥ pé cún ♥
Bài gửi Sat Oct 22, 2011 2:49 pm by ♥ pé cún ♥
ý nghĩa lúm chàng......cố lên nhá lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 783247815
[B]Mập
Bài gửi Sat Oct 22, 2011 9:24 pm by [B]Mập
cảm ơn các bạn....tưởng k ai hiểu chứ...hihi...bin là bin lạc quan nhất ùi đó...k là khóc lâu ùi...
viết cho 1 ng mà k biết đến khi nào ng đó mới thấy đc mấy dòng này...
♥ pé cún ♥
Bài gửi Sat Oct 22, 2011 9:47 pm by ♥ pé cún ♥
ukm.....send cho người đó thỳ người đó sẽ đọc đc thôy nàz lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 783247815
[B]Mập
Bài gửi Sat Oct 22, 2011 10:15 pm by [B]Mập
hjhj...LH là nơi duy nhất có thể liên lạc đc với ng đó...
đt k đc...nt k thấy gì...offline luôn mấy ngày....k onl LH luôn....
chờ đợi ...k nhận đc hồi âm nào hết...
" mai gơ,đu du nâu? ai mít du ve ri mết..."
♥ pé cún ♥
Bài gửi Sun Oct 23, 2011 8:24 am by ♥ pé cún ♥
ukm.....z h chỉ con cách chờ ngta onl và đọc những dòng này thôy lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 650269930
Bài gửi Sun Oct 23, 2011 9:05 am by Khách vi
Kon mắt nkỳn mún die ... đọc kĩ thấy hay lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 783247815
HoàngAnh
Bài gửi Sun Oct 23, 2011 10:47 am by HoàngAnh
t cũng nhớ lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 1371890812
SunZav™
Bài gửi Mon Oct 24, 2011 9:44 pm by SunZav™
trời ơi lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 1067172669
sao viết được ra như vầy hay vậy lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 3193290500
chỉ mình với lá thư dành cho em đấy...ngốc ak` 3193290500
ZenPy_[H]
Bài gửi Tue Oct 25, 2011 8:17 pm by ZenPy_[H]
K đến đc vs a đó là điều mà e hối hận nhất a à eya khi nào e cũng k biết nữa..e đã từng nói vs mình chuyện đôi ta chỉ còn là quá khứ a k y e nữa r vì e cũng đang có người bên cạnh .. khi nào ta mới đc bên nhau a hã chắc điều đó chỉ nằm trong tưởng tượng a đó e đây gần mà xa.Bin à nói e nghe đi e phãi làm gì đây.. đi bên a cảm giác xưa cứ ùa ạt trở về chỉ mún đi bên a mãi thôi cứ mãi như vậy.. trc h e chưa hề biết hối hận nhưng nổi hối hận lớn nhất trong e là làm a đau a tổn thươngvì e.. e lun nhớ chuyện mình đã từng xãy ra kí ức ấy là kí ức đẹp nhất trong e cám ơn a đã lun bên e.. e biết những lời này a sẽ k bao giờ đọc đc nhưng e cũng mún nói a biết eya điều đó k thay đổi.. chỉ là đôi ta k đến đc bên nhau thôi.

Được sửa bởi ZenPy_[H] ngày Sat Jun 13, 2015 9:08 am; sửa lần 1.
ZenPy_[H]
Bài gửi Sat Nov 15, 2014 12:20 am by ZenPy_[H]
Em nhớ
[B]Mập
Bài gửi Fri Aug 14, 2015 7:39 pm by [B]Mập
ZenPy_[H] đã viết:
K đến đc vs a đó là điều mà e hối hận nhất a à eya khi nào e cũng k biết nữa..e đã từng nói vs mình chuyện đôi ta chỉ còn là quá khứ a k y e nữa r vì e cũng đang có người bên cạnh .. khi nào ta mới đc bên nhau a hã chắc điều đó chỉ nằm trong tưởng tượng a đó e đây gần mà xa.Bin à nói e nghe đi e phãi làm gì đây.. đi bên a cảm giác xưa cứ ùa ạt trở về chỉ mún đi bên a mãi thôi cứ mãi như vậy.. trc h e chưa hề biết hối hận nhưng nổi hối hận lớn nhất trong e là làm a đau a tổn thươngvì e.. e lun nhớ chuyện mình đã từng xãy ra kí ức ấy là kí ức đẹp nhất trong e cám ơn a đã lun bên e.. e biết những lời này a sẽ k bao giờ đọc đc nhưng e cũng mún nói a biết eya điều đó k thay đổi.. chỉ là đôi ta k đến đc bên nhau thôi.
đọc đc r nè...nhưng hình như là hơi muộn so với quy định.keke.có thể là những dòng tiếp theo a chuẩn bị viết e sẽ kbh đọc đc vì...e ổn r...sẵn sàng buông tất cả quá khứ để tiếp nhận 1 cuộc sống hoàn toàn mới,1 lựa chọn theo a là hơi vội nhưng a hiểu e khó có thể làm khác đc.e vẫn còn rất trẻ,chặng đườg phía trc còn rất dài,nhưng có thể time qa ở ngoài cuộc sống xa gia đình vs e z là đủ r,e mệt mỏi r,chán nản vs những cái gọi là sống thật vs mình r,nói j thì e về vs gia đình a cũng yên tâm r,đau lắm chứ,tức lắm,hận lắm đó...trải qa bao nhiêu chuyện đến cuối cùng vẫn chẳng là gì của nhau...bữa gọi đt nc vs e ma cứ cố kìm nén cảm xúc,cố k than vãn trách móc,cố k để e bận tâm,cố coi e như ng bạn,để r khi nghe tiếng tắt máy từ phía e,cảm xúc chợt vỡ òa,có j đó nát ra trong tim...a nghĩ là a k thể quên dc e đâu vì mình cứ dở dang..cho nên vẫn luôn có j đó a từng nghĩ là đã từ bỏ đc nhưng sự thật k phải z...gần bên e nghĩ đến e...nó cứ ùa về...e là e ám ảnh lắm nha...nhưng 1 lần nữa a lại k giữ đc e...e đi xa r...mọi chiện diễn ra như bây giờ thì a cũng đã dự đoán trc r nhưng cái a k ngờ chính là e...a nói a tin e...a tin e...tin lắm lun á...nhưng mà nếu a vs e thành đôi thì cái hp trên nổi đau của ngkhac cũng sẽ k bền đc đâu...e hỉu k...nên a sợ nói yêu e...sợ qen e để r sẽ có lúc ct...a cầu toàn qá để r giờ a phải trả giá....làm bạn vs e hả...lại lân nữa nhìn e hp bên ng kp a hả...a từng làm đc r chắc có thể làm típ đc...thôi hay là coi e như ng xa lạ vì giờ a cũng dần biến chất r...những điều e k mún a làm a cũng làm r...đi qá xa để qay lại r...nói ra hết r nhưng lòng vẫn k nhẹ đc...vẫn còn yêu nhiều lắm....sẽ gắng k làm phiền e...e đã chọn con đường này r thì ráng đi đến cuối cùng,để a thấy e hp,để a k hối hận lần nữa nhé...

lá thư dành cho em đấy...ngốc ak`

Trang 1 trong tổng số 1 trang