PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PLACE TO MAKE FRIENDS

♥...CONNECTION...♥

Trang ChínhTrang Chính  Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  Empty  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» lá thư dành cho em đấy...ngốc ak`
Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  1410Fri Aug 14, 2015 7:39 pm by [B]Mập

» pé kần tỹn ck ! ai ở gần ngã 4 bìk phưóc
Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  1410Mon Feb 09, 2015 2:58 pm by nguyenanhhuy

» cần tìm người để t wtâm
Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  1410Mon Feb 09, 2015 2:56 pm by nguyenanhhuy

» tuyển ck gấp
Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  1410Mon Feb 09, 2015 2:53 pm by nguyenanhhuy

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  1410Sun Feb 01, 2015 10:27 pm by 01883287138

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  1410Sun Feb 01, 2015 10:15 pm by 01883287138

» Sbm tim zk
Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  1410Sat Jan 31, 2015 5:52 pm by 01883287138

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  1410Mon Dec 22, 2014 2:15 am by NoStressCafe

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  1410Mon Dec 22, 2014 2:14 am by NoStressCafe

» tuyển gấu
Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  1410Fri Dec 19, 2014 1:20 am by Huyết Công Tử

Top posters
ken_sb_25251325
Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  EmptyTạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  I_voting_barTạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  I_vote_rcap 
Just For One™
Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  EmptyTạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  I_voting_barTạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  I_vote_rcap 
Ad_Ken
♥ pé cún ♥
Heø•-‘๑’-•Ngốk
♥Bell●Múp♥
surin1404
...[Tìm lại s2]—»Đáh mẤt
Zu_zim zúa
xubie.kul
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Số lượt Truy cập
myspace hit counter

Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu

Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
ZenPy_[H]
Binh Nhất
Binh Nhất
ZenPy_[H]

Cảm ơn : 1
Points 88

Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  Empty
17102011
Bài gửiTạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu

1 số lạ không có trong danh bạ, nhưng những con số đó, em đã thuộc lòng từ lâu rôi!!!
anh có biết em đã phải dũng cảm lắm mới dám nhắn tin cho anh không? ừ, nói dối là có chuyện muốn hỏi anh, nhưng nếu nói thật là em nhớ anh lắm. Thế nhưng rồi tất cả những gì em nhận được là gì nhỉ? là anh chia tay người yêu cũ rồi lại đến với người yêu mới, rồi lại chia tay với người yêu mới...tất cả đều làm tim gan em như vỡ vụn ra ấy. Anh có nhất thiết phải vô tình làm em cảm thấy bị tổn thương thế không anh?
Em đã hy vọng biết mấy, rằng anh sẽ bảo bây giờ em còn yêu anh không? chúng mình vẫn có cơ hội quay lại chứ để rồi em nhận được câu nói "an ủi" chẳng biết có phải là giả tạo hay không là Em thử đón nhận 1 tình yêu mới đi. Anh chúc em hạnh phúc.
Hạnh phúc à? Em tưởng rằng từ lâu nó đã vụn vỡ rồi chứ? Bởi em là người trắng tay mà!! Vốn dĩ từ trước tới nay em chẳng có cái gì cả!! Niềm vui, hạnh phúc hóa ra chỉ là do em tưởng tượng. Em cứ nghĩ trao trọn tình cảm cho 1 người thì tình cảm đó sẽ được đáp lại. Em cứ nghĩ những gì chân thật nhất sẽ được đền bù xứng đáng... nhưng tại sao? Tại sao em chỉ nhận được những đau khổ cùng với nỗi dằng xé của con tim vậy anh??
Nhiều lúc em tự hỏi anh có còn nhớ tới em không? hay thậm chí chỉ là cái tên của em thôi cũng được!!! nhưng chắc là không đâu nhỉ? Anh đang hạnh phúc thế cơ mà? có người yêu, có bạn gái, có bồ... lúc nào cũng vây quanh tụ tập đầy đủ xung quanh anh? Anh còn mong đợi gì nhiều hơn thế nữa? Phải không???
Chia tay anh... thực sự là đau khổ... thực sự là tiếc nuối. Tình cảm chân thành của em bị vỡ tan 1 cách chua xót nhất có thể. Tưởng rằng chia tay cũng vẫn có thể là bạn nhưng sao khó thế? dường như anh cảm thấy không được thoải mái khi nói chuyện với em thì phải. Cũng có gì lạ đâu. Chia tay là kết thúc mà!!! Là 1 dấu chấm, chứ đâu phải là dấu phẩy, phải không anh??
Ước gì em có thể mau quên như anh thì tốt biết mấy, những cái gì đầu tiên, những cái gì chân thật nhất, tại sao lại không thể bỏ đi như thế này??? Em muốn quên anh, em muốn xóa bỏ tất cả những gì về anh mà sao khó quá!!! Tưởng như đã del hết hết rồi mà sao bỗng nhiên có những ngày nó lại trỗi dậy làm trái tim em đau nhói...
Bạn em bảo Anh có đáng gì đâu để em phải trân trọng? Ừ đúng, anh chẳng có gì, anh vô tâm, anh tàn nhẫn . Thế nhưng em vẫn không hiểu tại sao mình lại cứ phải giữ gìn những gì đã từng thuộc về quá khứ... những kí ức đẹp đẽ nhất, ngọt ngào nhất mà em đã từng dành cho anh... Để rồi em phát hiện mình chỉ là kẻ thứ 3???
Sáng nay khi thức dậy em tưởng mọi chuyện sẽ chẳng còn đọng lại gì trong trí nhớ em nữa nhưng hóa ra em nhầm. Tất cả mọi cảm giác vẫn y hệt như lúc anh nói anh vừa chia tay với bạn gái anh xong. Ok... để em nhận ra 1 điều em chẳng còn là gì trong trái tim anh nữa. Thứ 2??? chắc có lẽ bây giờ cũng không còn nữa rồi. Bạn em nói đúng, rời xa anh, em không có gì đáng để tiếc nuối. Từ giờ... em sẽ học cách để quên đi anh... hay cũng như học cách để yêu 1 người. Tạm biệt anh nhé- người em đã từng yêu !!!
Share this post on: reddit

Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu :: Comments

susipham
Re: Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu
Bài gửi Mon Oct 17, 2011 10:04 am by susipham
uhm sao k vĩnh biệt mah lại tạm biệt zây pạn. Đừng cố quên, quên làm j chỉ làm mình nhớ hơn, nhớ từng chữ. Hãy tập nhớ thật kỹ, để rồi có lúc nhìn lại, mọi thứ đã wa, và cũng k nhớ nữa. Trong cs nỳ, sự thật fu fang lắm, t.y k bao h là mãi mãi, và ký ức nỗi đau cũng sẽ fai mờ cùng time. Zui lên pạn nhé, cười để k ai bik mình pùn, cười để nc mắt khỏi trào ra Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  3808539628
ZenPy_[H]
Bài gửi Mon Oct 17, 2011 2:09 pm by ZenPy_[H]
susipham đã viết:
uhm sao k vĩnh biệt mah lại tạm biệt zây pạn. Đừng cố quên, quên làm j chỉ làm mình nhớ hơn, nhớ từng chữ. Hãy tập nhớ thật kỹ, để rồi có lúc nhìn lại, mọi thứ đã wa, và cũng k nhớ nữa. Trong cs nỳ, sự thật fu fang lắm, t.y k bao h là mãi mãi, và ký ức nỗi đau cũng sẽ fai mờ cùng time. Zui lên pạn nhé, cười để k ai bik mình pùn, cười để nc mắt khỏi trào ra Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  3808539628
mình cũng rất mún cười nhưg k ai làm mình vui hết .. tks bạn đã wtâm nhaz ... Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  2322626082
HoàngAnh
Bài gửi Mon Oct 17, 2011 2:43 pm by HoàngAnh
e nói c mà e cứ z qài là s Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  1036251537....
c đã nói b.nhiêu lần r`...
mặt dù là bạn thân of c đó nhưng k đáng để nhận t.c thật lòng từ e...
c đã nhắc từng chữ 1 là đừng có mà qen nó...
e k nge để r` e nhận đc là như thế này đấy ......
cứ nhớ cứ thương...
cuộc sống là thế k có những cái đó thì k là cuộc sống...
cố gắng qên thôi e nhĩ... tập cách iu 1 ai đó... sẽ tốt hơn thôi e à
cố lên L _ N Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  3573983318Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  3573983318
♥Bell●Múp♥
Bài gửi Mon Oct 17, 2011 3:06 pm by ♥Bell●Múp♥
ln 5ting ! lờ nhờ Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  984495496
ZenPy_[H]
Bài gửi Mon Oct 17, 2011 3:16 pm by ZenPy_[H]
HoàngAnh đã viết:
e nói c mà e cứ z qài là s Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  1036251537....
cứ nhớ cứ thương...
cố lên L _ N Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  3573983318Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  3573983318
sáng nay dậy sớm đó e nge bon nói papa nó trúng số đề đc gần hơn 8triệu thì phãi ... k pk" trúng khi nào mà h nó mới nói vs e ... e hỏi số mấy nó la 108 ... c pk" mà tự nhin nó nhắc đến làm e pùn lắm ... nhớ tới cái ngày đó e lại khóc ... xl c ... e sẽ cố gắng mà ...
ZenPy_[H]
Bài gửi Mon Oct 17, 2011 3:19 pm by ZenPy_[H]
♥Bell_Bị_Bùn♥ đã viết:
ln 5ting ! lờ nhờ Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  984495496
xí ... tks cưng nhaz ... iu cưng nhìu ... kaka
HoàngAnh
Bài gửi Mon Oct 17, 2011 3:24 pm by HoàngAnh
ZenPy_[H] đã viết:
HoàngAnh đã viết:
cứ nhớ cứ thương...
sáng nay dậy sớm đó e nge bon nói papa nó trúng số đề đc gần hơn 8triệu thì phãi ... k pk" trúng khi nào mà h nó mới nói vs e ... e hỏi số mấy nó la 108 ... c pk" mà tự nhin nó nhắc đến làm e pùn lắm ... nhớ tới cái ngày đó e lại khóc ... xl c ... e sẽ cố gắng mà ...
trúng cái số đề con 108 ... cũng nhớ tới cái 108 mai xuân thưởng đó Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  3573983318Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  3573983318 hay qá ta
♥Bell●Múp♥
Bài gửi Mon Oct 17, 2011 3:37 pm by ♥Bell●Múp♥
lần đầu đọc lờ nhờ a đã ngĩ đến 2 từ rất là tiêu cực Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  1473356316 " ... nhỏ " Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  3573983318
♥ pé cún ♥
Bài gửi Mon Oct 17, 2011 5:12 pm by ♥ pé cún ♥
cái cảm giác này tui cũng trải wa r...pùn nhưng phải chấp nhận nàng à..
đừng pùn nữa nha Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  650269930
ZenPy_[H]
Bài gửi Mon Oct 17, 2011 10:27 pm by ZenPy_[H]
hihi ... mai xuân thưởng thân yêu ... chị bé iu quý kaka ... nhớ chứ s mà k nhớ ... cái ngày đó in sâu trong tim e lun nàk ...
ZenPy_[H]
Bài gửi Mon Oct 17, 2011 10:28 pm by ZenPy_[H]
♥Bell_Bị_Bùn♥ đã viết:
lần đầu đọc lờ nhờ a đã ngĩ đến 2 từ rất là tiêu cực Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  1473356316 " ... nhỏ " Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  3573983318
hihi ... nhỏ ... òh nhỏ tiêu cực nhĩ ...
ZenPy_[H]
Bài gửi Mon Oct 17, 2011 10:29 pm by ZenPy_[H]
♥ pé cún ♥ đã viết:
tks nház sẽ cố gắng
tks pé cún nhìu
gọi pé nhưg k pk" ai lớn hơn ai nhĩ hjhj ...
♥ pé cún ♥
Bài gửi Tue Oct 18, 2011 7:13 am by ♥ pé cún ♥
ZenPy_[H] đã viết:
♥ pé cún ♥ đã viết:
tks nház sẽ cố gắng
tks pé cún nhìu
đâu wtrọng ai lớn hơn ai âu nàz...gọi s thấy thoải mãi đc ồy Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  984495496
p/s: you can smile :D
ZenPy_[H]
Bài gửi Tue Oct 18, 2011 9:23 am by ZenPy_[H]
♥ pé cún ♥ đã viết:
ZenPy_[H] đã viết:
♥ pé cún ♥ đã viết:
tks nház sẽ cố gắng
tks pé cún nhìu
đâu wtrọng ai lớn hơn ai âu nàz...gọi s thấy thoải mãi đc ồy Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  984495496
p/s: you can smile :D
xem như mình wen nhau rùi nház ... ừk py có thể mỉm cười nhưg chỉ là nụ cười nhẹ thôi nhéz ... cười lớn wá ngta nói mình bị bệnh hihi ...
♥ pé cún ♥
Bài gửi Tue Oct 18, 2011 9:28 am by ♥ pé cún ♥
zenPy: ukm nàz....wen thỳ để lại cho cún cái yahoo nhá...có zỳ 8 Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  880131514
ty[ ♀ ♥ ♀ ]
Bài gửi Tue Oct 18, 2011 11:39 am by ty[ ♀ ♥ ♀ ]
Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  217141192 Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  217141192 ..mau co' t.y moj' nhaz.
ZenPy_[H]
Bài gửi Tue Oct 18, 2011 1:05 pm by ZenPy_[H]
♥ pé cún ♥ đã viết:
zenPy: ukm nàz....wen thỳ để lại cho cún cái yahoo nhá...có zỳ 8 Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  880131514
yh của Py có ở chử kí ák
nhok.zenpy_pig
♥ pé cún ♥
Bài gửi Tue Oct 18, 2011 1:16 pm by ♥ pé cún ♥
cún add ùi á Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  783247815
ZenPy_[H]
Bài gửi Tue Oct 18, 2011 1:24 pm by ZenPy_[H]
ty[ ♀ ♥ ♀ ] đã viết:
Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  217141192 Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  217141192 ..mau co' t.y moj' nhaz.
hihi ... cũng mong là vậy nhưg k có ai hết ...
ZenPy_[H]
Bài gửi Wed Oct 19, 2011 10:19 am by ZenPy_[H]
mất all mất lun hi vọng sống ... cuộc đời trớ trêu nhĩ ... đùng 1 cái chết ik k ai pk" k ai hay vs cũng chẳng ai hỉu vs thông cảm cho mình ... ena ... nhớ nhìu lắm níu 1 ngày e nằm xuống a có đến vs bên cạnh e k ... hãy cho e pk" mình phãi làm gì ... làm s đối diện vs sự thật này đây ... e mún ik k mún ở lại e mún từ bỏ all kể cả a ... người mà e đã từng hi sinh rất nhìu cho tình cảm của đôi ta ... cám ơn mẹ người đã tạo ra con cám mẹ đã nuôi lớn con ... cám ơn all những gì mẹ làm cho con ... con xl con k thể tiếp tục bên cạnh mẹ nữa ... con xl vì đã k giữ đc lời hứa bên cạnh mẹ ... con bất hiếu mong mẹ tha thứ ...
a àk ena eia a pk" điều đó chứ e rất cần a bên e lúc này ... sự che chở của a sự wan tâm lo lắng đó ... cầm đt mún gọi cho a khóc thật lớn kể cho a nghe mọi chuyện nhưg e k làm đc ... vì e sợ sợ mình sẽ k kìm lòng đc lại tới vs a ... e k pk" con đường e chọn có đúng hay k nhưg dù s e cũng k còn cách nào khác ... k ai có thể hỉu vs cũng chẳng có ai pk" đc lí do này ...hic hic ... tạm biệt nhé ...
♥Bell●Múp♥
Bài gửi Wed Oct 19, 2011 11:50 am by ♥Bell●Múp♥
bị j cũg fải nói cho gđ p' chứ e cứ giấu qài thì đc j ? Đừg lo là k ai pên e còn a vs h.a , a mập nữa , 3 con ma lun ám e màh . Rág đi r a sẽ bỏ trốn dẫn theo e ra nha trag từ gđ lun Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  1473356316
♥ pé cún ♥
Bài gửi Wed Oct 19, 2011 11:54 am by ♥ pé cún ♥
đừng suy nghĩ như z chứ py..tất cả mọi người lun pê py màz Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  783247815
ZenPy_[H]
Bài gửi Wed Oct 19, 2011 12:22 pm by ZenPy_[H]
sống k bằng chết ... chết còn hơn ... bố tiêm thuốc đau wá ... Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  3193290500 Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  3193290500
♥ pé cún ♥
Bài gửi Wed Oct 19, 2011 12:26 pm by ♥ pé cún ♥
làm người ở lại còn đau gấp trăm lần đó py à....suy nghĩ lại nha người ẹp Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu  783247815

Tạm biệt anh nhé ... người em đã từng iu

Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next

Similar topics

-
» Gửi a, người e đã từng, đang và sẽ iu
» Entry cuối cho người E đã từng yêu..
» Điều đặc biệt của người đến sau ...
» • PHÉP MÀU DÀNH CHO NGƯỜI CON GÁI BIẾT CHỜ ĐỢI.
» ^o^..Cướp tiệm vàng, giết 3 người, Chặt cánh tay cháu bé Những kẻ mặt người dạ thú !..^o^