PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PLACE TO MAKE FRIENDS

♥...CONNECTION...♥

Trang ChínhTrang Chính  Khi người ấy không yêu bạn.  ♥ Empty  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» lá thư dành cho em đấy...ngốc ak`
Khi người ấy không yêu bạn.  ♥ 1410Fri Aug 14, 2015 7:39 pm by [B]Mập

» pé kần tỹn ck ! ai ở gần ngã 4 bìk phưóc
Khi người ấy không yêu bạn.  ♥ 1410Mon Feb 09, 2015 2:58 pm by nguyenanhhuy

» cần tìm người để t wtâm
Khi người ấy không yêu bạn.  ♥ 1410Mon Feb 09, 2015 2:56 pm by nguyenanhhuy

» tuyển ck gấp
Khi người ấy không yêu bạn.  ♥ 1410Mon Feb 09, 2015 2:53 pm by nguyenanhhuy

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
Khi người ấy không yêu bạn.  ♥ 1410Sun Feb 01, 2015 10:27 pm by 01883287138

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
Khi người ấy không yêu bạn.  ♥ 1410Sun Feb 01, 2015 10:15 pm by 01883287138

» Sbm tim zk
Khi người ấy không yêu bạn.  ♥ 1410Sat Jan 31, 2015 5:52 pm by 01883287138

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
Khi người ấy không yêu bạn.  ♥ 1410Mon Dec 22, 2014 2:15 am by NoStressCafe

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
Khi người ấy không yêu bạn.  ♥ 1410Mon Dec 22, 2014 2:14 am by NoStressCafe

» tuyển gấu
Khi người ấy không yêu bạn.  ♥ 1410Fri Dec 19, 2014 1:20 am by Huyết Công Tử

Top posters
ken_sb_25251325
Khi người ấy không yêu bạn.  ♥ EmptyKhi người ấy không yêu bạn.  ♥ I_voting_barKhi người ấy không yêu bạn.  ♥ I_vote_rcap 
Just For One™
Khi người ấy không yêu bạn.  ♥ EmptyKhi người ấy không yêu bạn.  ♥ I_voting_barKhi người ấy không yêu bạn.  ♥ I_vote_rcap 
Ad_Ken
♥ pé cún ♥
Heø•-‘๑’-•Ngốk
♥Bell●Múp♥
surin1404
...[Tìm lại s2]—»Đáh mẤt
Zu_zim zúa
xubie.kul
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Số lượt Truy cập
myspace hit counter

Khi người ấy không yêu bạn. ♥

Go down 
Tác giảThông điệp
hippolollipop
Trung sĩ
Trung sĩ
hippolollipop

Cảm ơn : 0
Points 181

Khi người ấy không yêu bạn.  ♥ Empty
16102011
Bài gửiKhi người ấy không yêu bạn. ♥

Khi người ấy không yêu bạn, cho dù quá khứ người ấy đã từng yêu bạn nhưng sau này đã quên bạn đi, hay là chưa từng yêu bạn.
Khi bạn không có cách nào để trở thành người trong trái tim người ấy, thì lòng người ấy sẽ không nhớ về bạn.
Tuy nhiên người ấy biết bạn yêu người ấy sâu đậm ra sao, nhưng lại chọn cách vờ như là không hay biết
Khi người ấy không yêu bạn, đừng bao giờ gọi điện thoại cho người ấy nữa, cho dù bạn gọi điện thoại cho người ấy,người ấy cũng sẽ nói "được, nhưng có điều anh/em bây giờ bận rồi.
Tối nay gọi lại cho anh/em đi, hoặc là có thể anh/em sẽ gọi lại cho em/anh."
Và bạn lúc đó xin đừng bao giờ tin là thật, người ta chỉ là tìm ra một lý do hợp lý để cho có mà thôi.
Xin bạn đừng chờ đợi, đừng bao giờ lừa dối chính mình.
Làm như thế người ấy sẽ bắt bạn chờ đợi mà chẳng biết đến bao giờ...
Khi người ấy không yêu bạnxin bạn ở trước mặt người ấy đừng bao giờ rơi nước mắt, khi đau ốm đừng bao giờ nói cho người ấy nghe.
Người ấy sẽ chẳng dành cho bạn sự chú ý hay quan tâm nào đâu, nhiều nhất là có một chút đồng tình, và mong sự kiêu ngạo của bạn, đừng vứt bỏ đi những cái vốn có thuộc về sự kiêu ngạo ấy.
Tuy nhiên rất nhiều người, đã vì tình yêu mất đi quá nhiều.
Ngay cả dũng khí đứng dậy cũng không có, kiêu ngạo ở đâu ? chỉ là cần phải nhớ, chỉ có người yêu mình, mới thực sự có thể tiếc thương cho bạn.
Mà không phải là sự đồng tình một cách thờ ơ, thương hại....
Khi người ấy không yêu bạntình yêu của bạn trở thành trách nhiệm của người ấy. Xin bạn đừng bao giờ tính toán rằng mình sẽ được gì, đừng bao giờ hy vọng có bất kỳ sự báo đáp nào.
Đang yêu người không yêu mình, thì bản thân không thể có báo đáp.
Đừng so đo đúng hay sai. Như thế sẽ vui vẻ.
Cần phải nhớ, tình yêu giữa bạn và người ấy là đơn phương, bạn có lòng, nhưng người ấy vô tâm.
Cho nên cũng không thể trách người ấy. Là vì có lẽ ấy cũng muốn làm điều đó tốt hơn một chút, không cần phải hờ hững với bạn như thế kia.
Chỉ là yêu một người, đối tốt với một người. Vốn dĩ chính là một thứ bản năng. Xin lỗi, người ấy không có thứ bản năng đó.
Khi người ấy không yêu bạnmong bạn đừng mất đi sự tự tin của bản thân.
Bởi vì yêu một người, không phải người ấy giỏi giang, mà đó chỉ là một thứ cảm giác.
Người ấy khiến bạn có cảm giác đó, vì bạn yêu người ấy.
Giống như vậy, người ấy không yêu bạn, cũng không phải là do bạn không giỏi giang. Giỏi giang, không phải là lý do để yêu.
Nhìn xem, vẫn còn có bao nhiêu người yêu mình, chỉ một điệu cười nhạt, cùng đã đẹp khác nhau rồi.
Khi người ấy không yêu bạn,nhất định cần phải cầu chúc cho người ấy được hạnh phúc.
Có yêu rồi không nên có hận. oán hận rất xấu xí. Sao lại để thứ đẹp đẽ nhất trong cuộc sống trở thành kinh tởm ?
Cũng đừng cảm thấy bất bình.
Ra đi. Người ấy mất đi một người yêu người ấy, còn bạn mất đi một người không yêu mình, nhưng thứ đạt được là một cuộc sống mới, một cơ hội yêu mới.
Xin bạn đừng nghĩ đến "vĩnh viễn". Yêu không có vĩnh viễn,

Share this post on: reddit

Khi người ấy không yêu bạn. ♥ :: Comments

Re: Khi người ấy không yêu bạn. ♥
Bài gửi Sun Oct 16, 2011 8:11 am by Khách vi
yêu
k yêu
bài hay :">
hippolollipop
Bài gửi Sun Oct 16, 2011 8:15 am by hippolollipop
t.y là thứ khó nắm bắt nhất, cứ tưởng là nắm đc, nhưng chỉ là ảo giác. Hf ảo
Although your heart is mine
It's hollow inside
I never had your love
And I never will
[B]Mập
Bài gửi Sun Oct 16, 2011 2:43 pm by [B]Mập
bài rất ý nghĩa,giống tâm trạng của mình ghê.like nhìu nè... Khi người ấy không yêu bạn.  ♥ 3808539628
hippolollipop
Bài gửi Sun Oct 16, 2011 3:01 pm by hippolollipop
hihi tk pạn, ty bị đùa cợt nhưng zẫn fai bước đi

Khi người ấy không yêu bạn. ♥

Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» ٩(๏̯͡๏)۶.♥.Con người đươc thế này không ?.♥.٩(๏̯͡๏)۶
» ^o^..Daesung không-có-tội trong vụ tai nạn đâm chết người!..^o^
» Nếu không có em...!♥
» ^o^..Cướp tiệm vàng, giết 3 người, Chặt cánh tay cháu bé Những kẻ mặt người dạ thú !..^o^
» e là mem member mới xin làm wen mọi người và tìm 1 người ck tối chở đi dạo.e ở q.tân bình và là fem nhá