PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PLACE TO MAKE FRIENDS

♥...CONNECTION...♥

Trang ChínhTrang Chính  Quá mức coi chừng …bội thực! Empty  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» lá thư dành cho em đấy...ngốc ak`
Quá mức coi chừng …bội thực! 1410Fri Aug 14, 2015 7:39 pm by [B]Mập

» pé kần tỹn ck ! ai ở gần ngã 4 bìk phưóc
Quá mức coi chừng …bội thực! 1410Mon Feb 09, 2015 2:58 pm by nguyenanhhuy

» cần tìm người để t wtâm
Quá mức coi chừng …bội thực! 1410Mon Feb 09, 2015 2:56 pm by nguyenanhhuy

» tuyển ck gấp
Quá mức coi chừng …bội thực! 1410Mon Feb 09, 2015 2:53 pm by nguyenanhhuy

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
Quá mức coi chừng …bội thực! 1410Sun Feb 01, 2015 10:27 pm by 01883287138

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
Quá mức coi chừng …bội thực! 1410Sun Feb 01, 2015 10:15 pm by 01883287138

» Sbm tim zk
Quá mức coi chừng …bội thực! 1410Sat Jan 31, 2015 5:52 pm by 01883287138

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
Quá mức coi chừng …bội thực! 1410Mon Dec 22, 2014 2:15 am by NoStressCafe

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
Quá mức coi chừng …bội thực! 1410Mon Dec 22, 2014 2:14 am by NoStressCafe

» tuyển gấu
Quá mức coi chừng …bội thực! 1410Fri Dec 19, 2014 1:20 am by Huyết Công Tử

Top posters
ken_sb_25251325
Quá mức coi chừng …bội thực! EmptyQuá mức coi chừng …bội thực! I_voting_barQuá mức coi chừng …bội thực! I_vote_rcap 
Just For One™
Quá mức coi chừng …bội thực! EmptyQuá mức coi chừng …bội thực! I_voting_barQuá mức coi chừng …bội thực! I_vote_rcap 
Ad_Ken
♥ pé cún ♥
Heø•-‘๑’-•Ngốk
♥Bell●Múp♥
surin1404
...[Tìm lại s2]—»Đáh mẤt
Zu_zim zúa
xubie.kul
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Số lượt Truy cập
myspace hit counter

Quá mức coi chừng …bội thực!

Go down 
Tác giảThông điệp
surin1404
Mod
Mod
surin1404

Cảm ơn : 23
Points 932

Quá mức coi chừng …bội thực! Empty
Bài gửiTiêu đề: Quá mức coi chừng …bội thực!   Quá mức coi chừng …bội thực! 1410Fri Aug 26, 2011 2:22 pm

Tớ không thích những câu tán tỉnh như "em đẹp như tiên, đôi mắt em hút hồn anh, yêu em ngay lần đầu gặp mặt…"

Những câu nói đó không chỉ là liều thuốc độc mà có thế làm cho các teen girl cảm thấy rất bực mình. Bởi những câu nói phóng đại không thành thật của các bạn

http://www.vietgiaitri.com/chuyen-yeu/tinh-yeu/2011/08/qua-muc-coi-chung-boi-thuc/[/url]Quá mức coi chừng …bội thực! Qua-muc-coi-chung-boi-thuc-e11766

Sự ngọt ngào quá mức…

Tớ năm nay học lớp 11 của trường THPT(HT). Tuy tớ rất vui vẽ, hòa đồng với mọi người và đặc biệt rất thích những lời nói ngọt ngào từ các bạn nam. Nhưng không phải thế mà các bạn nam có thể dùng những ngôn từ quá phóng đại và ngọt ngào quá mức.

Bọn con gái chúng tớ sẽ nghĩ về cậu con trai ấy thật là giả tạo và cảm thấy rất "sến" khi tiếp xúc.Tớ đã gặp trường hợp như thế! tớ quen cậu này từ năm lớp 10. Nhưng đến năm lớp 11 tớ không hiểu lý do nào cậu này lại nói yêu tớ !Lúc đó, tó cảm thấy rất hạnh phúc và rất vui khi có một người con trai để ý đến mình.

Cậu ấy có làn da ngăm ngăm nên nhìn cậu ấy rất dễ thương.Với đôi mắt to và lông mi cong vút như con gái và với chiều cao khá lý tưởng nữa? Tiếp xúc với cậu ấy mấy ngày tớ như đã có cảm tình. Bởi bề ngoài cậu ấy nói chuyện rất ngọt ngào và dễ thương.

Nhưng… tớ đã lầm !

Tớ không ngờ cậu ấy sến hơn tớ tưởng.Tớ cảm thấy phiền phức mỗi khi nói chuyện với cậu ấy.Trong lúc nhắn tin cũng thế! Những lời quá ngọt ngào như:"người đẹp đang làm gì đó. anh rất nhớ người đẹp" hoặc câu " anh yêu em đã từ lâu lắm rồi.em biết không , anh yêu em bởi vì em rất dễ thương và xinh đẹp, anh yêu em bởi vì em có đôi mắt hút hồn anh. anh yêu em bởi vì em như một vị tiên nữ giáng trần với giọng nói rất êm và nụ cười như một thiên thần…"

Tớ và cậu bạn này tuy chưa trở thành người yêu nhưng cậu con trai này đã làm mất đi cảm tình của tớ đã dành cho cậu ấy.Tớ chẳng hiểu cái cậu con trai ấy lại quá trơ trẽn khi đề nghị nắm tay tớ theo kiểu lãng mạn. Câu ấy còn đề nghị hôn tớ nữa chứ! Tớ rất sợ sự lãng mạn quá mức của cậu con trai này các bạn ạ!

Các bạn thấy đấy! Con gái bọn tớ tuy rất thích được các bạn nam quan tâm,chăm sóc và bọn con gái chúng tớ cũng rất thích sự lãng mạn. Nhưng lãng mạn như thế nào thì tùy các bạn nam ! Đừng để bọn con gái chúng tớ cảm thấy bực mình bởi sự quan tâm quá mức! Và sự lãng mạn quá mức! Như thế chỉ làm cho bọn con gái chúng tớ như cảm thấy mất tự do và cảm thấy các cậu rất sến mà thôi!

Quá mức coi chừng …bội thực!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ảo và thực
» Nỗi đau thực tại..
» [Chia tay]..chưa hẵn là đã kết thúc
» Đến cà phê If thưởng thức các món lạ lùng
» Thỏa thê với ẩm thực Hoa khu đèn Năm ngọn