PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PLACE TO MAKE FRIENDS

♥...CONNECTION...♥

Trang ChínhTrang Chính  Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! Empty  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» lá thư dành cho em đấy...ngốc ak`
Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! 1410Fri Aug 14, 2015 7:39 pm by [B]Mập

» pé kần tỹn ck ! ai ở gần ngã 4 bìk phưóc
Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! 1410Mon Feb 09, 2015 2:58 pm by nguyenanhhuy

» cần tìm người để t wtâm
Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! 1410Mon Feb 09, 2015 2:56 pm by nguyenanhhuy

» tuyển ck gấp
Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! 1410Mon Feb 09, 2015 2:53 pm by nguyenanhhuy

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! 1410Sun Feb 01, 2015 10:27 pm by 01883287138

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! 1410Sun Feb 01, 2015 10:15 pm by 01883287138

» Sbm tim zk
Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! 1410Sat Jan 31, 2015 5:52 pm by 01883287138

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! 1410Mon Dec 22, 2014 2:15 am by NoStressCafe

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! 1410Mon Dec 22, 2014 2:14 am by NoStressCafe

» tuyển gấu
Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! 1410Fri Dec 19, 2014 1:20 am by Huyết Công Tử

Top posters
ken_sb_25251325
Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! EmptyCác trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! I_voting_barCác trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! I_vote_rcap 
Just For One™
Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! EmptyCác trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! I_voting_barCác trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! I_vote_rcap 
Ad_Ken
♥ pé cún ♥
Heø•-‘๑’-•Ngốk
♥Bell●Múp♥
surin1404
...[Tìm lại s2]—»Đáh mẤt
Zu_zim zúa
xubie.kul
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Số lượt Truy cập
myspace hit counter

Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn!

Go down 
Tác giảThông điệp
JoeDu

Cảm ơn : 0
Points 3

Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! Empty
Bài gửiTiêu đề: Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn!   Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! 1410Tue Feb 18, 2014 11:41 am

Mình là trans và mình có một vấn đề rất cần các ý kiến cũng như kinh nghiệm của các trans. Đây là một vấn đề khá tế nhị, đó là về chuyện chăn gối. Sau đây mình xin nói những suy nghĩ của mình về vấn đề này và mong các trans sẽ chia sẻ với mình và cho mình một số ý kiến. Cảm ơn các bạn Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn! 650269930
Khi mình và người yêu mình gần gũi, mình là người chủ động và mình chỉ là người duy nhất tác động đến cơ thể và phần kín của cô ấy. Mình có thể cởi trần ôm và để cô ấy chạm vào người nhưng mình không muốn cô ấy chạm vào phần kín của mình vì vốn là trans , cơ thể này không là mình mong muốn có nên khi gần gũi mình không muốn cô ấy tác động vào mình như cách mình làm với cô ấy. Mình vẫn cảm thấy thoải mái sau những lần gần gũi khi mình nhìn thấy cô ấy thỏa mãn. Mình thật sự muốn biết các trans có ai có suy nghĩ như mình không. mong các bạn sẽ đọc và cho mình ý kiến! Một lần nữa cảm ơn các bạn đã đọc.

Các trans vào đây xem dùm mình nha, mình có một vấn đề cần tư vấn!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ♥ Giật mình nhớ ra mình đã chia tay...! ♥
» can 1 minh
» sài gòn [ mình ỡ q7 còn bạn....]
» [MV] Minh hằng múa ba lê
» Mình Chia Tay Nhé