PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PLACE TO MAKE FRIENDS

♥...CONNECTION...♥

Trang ChínhTrang Chính  [nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang Empty  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» lá thư dành cho em đấy...ngốc ak`
[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang 1410Fri Aug 14, 2015 7:39 pm by [B]Mập

» pé kần tỹn ck ! ai ở gần ngã 4 bìk phưóc
[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang 1410Mon Feb 09, 2015 2:58 pm by nguyenanhhuy

» cần tìm người để t wtâm
[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang 1410Mon Feb 09, 2015 2:56 pm by nguyenanhhuy

» tuyển ck gấp
[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang 1410Mon Feb 09, 2015 2:53 pm by nguyenanhhuy

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang 1410Sun Feb 01, 2015 10:27 pm by 01883287138

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang 1410Sun Feb 01, 2015 10:15 pm by 01883287138

» Sbm tim zk
[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang 1410Sat Jan 31, 2015 5:52 pm by 01883287138

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang 1410Mon Dec 22, 2014 2:15 am by NoStressCafe

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang 1410Mon Dec 22, 2014 2:14 am by NoStressCafe

» tuyển gấu
[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang 1410Fri Dec 19, 2014 1:20 am by Huyết Công Tử

Top posters
ken_sb_25251325
[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang Empty[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang I_voting_bar[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang I_vote_rcap 
Just For One™
[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang Empty[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang I_voting_bar[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang I_vote_rcap 
Ad_Ken
♥ pé cún ♥
Heø•-‘๑’-•Ngốk
♥Bell●Múp♥
surin1404
...[Tìm lại s2]—»Đáh mẤt
Zu_zim zúa
xubie.kul
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Số lượt Truy cập
myspace hit counter

[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang

Go down 
Tác giảThông điệp
po.q8_3bi
Binh Nhất
Binh Nhất
po.q8_3bi

Cảm ơn : 6
Points 105

[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang Empty
Bài gửiTiêu đề: [nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang   [nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang 1410Mon Jun 04, 2012 4:28 pm

lyrics
Anh mơ năm nay khi xuân về được gần em
Sắc thắm môi son đan tay mình bước êm đềm
Vẫn biết xa nhau em sẽ thật buồn nhiều lắm
Anh mong cô đơn đi qua để ngày đầy nắng.

Nhớ lắm môi hôn tiếng nói ngọt ngào của em
Mỗi lúc xuân sang đan tay mình bước êm đềm
Bao nhiêu yêu thương anh giữ thật chặt người ơi
Thương em yêu em anh mơ một ngày bình yên.

HA: Anh thương em không ?
AK: Anh thương em nhiều lắm!
HA: Anh mơ em không ?
AK: Anh mơ mỗi ngày...
HA: Có nhớ đến em ?
AK: Mỗi phút mỗi giây mỗi giờ.
HA: Anh có yêu em ?
AK: Có, anh mãi yêu em....

Sóng phát thanh nói ngày mai lạnh lắm
Em đi đâu nhớ mặc thêm áo nhiều
Nhớ lúc mưa đi thật châm em nhé
Anh thương em mong về em mọi lúc

Muốn thấy em mãi được vui trong nắng
Khẽ lướt qua như ngàn hương thơm này
Nhắn gió mây trao lời ca anh hát
Mong đêm nay ta được bên nhau mãi....

Rap:
Radio, radio nói rằng mai sẽ lạnh lắm em à
Em đi đâu, em đi đâu có nhớ rằng phải mặc ấm đó nha
Anh thương em, anh yêu em, anh mơ một ngày kia sẽ mãi bên em
Được yêu em, rồi một ngày mai nắng lên anh sẽ về, sẽ về....
http://...

[nhạc trẻ] ngày mai nắng lên anh sẽ về -- anh khang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [ Vpop ] Xa một cuộc tình - Anh Khang
» ^o^...Sẽ Chia Khoảnh Khắc(Thái Trinh ft. Anh Khang ft. Suboi ft. Leo Hee ft. Linh Phi)...^o^
» [nhạc trẻ] em yêu anh -- lương bích hữu
» [nhạc trẻ] đứng sau một nụ kười
» [nhạc trẻ] sao ta im lặng -- hồ ngọc hà