PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PLACE TO MAKE FRIENDS

♥...CONNECTION...♥

Trang ChínhTrang Chính  Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống Empty  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» lá thư dành cho em đấy...ngốc ak`
Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410Fri Aug 14, 2015 7:39 pm by [B]Mập

» pé kần tỹn ck ! ai ở gần ngã 4 bìk phưóc
Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410Mon Feb 09, 2015 2:58 pm by nguyenanhhuy

» cần tìm người để t wtâm
Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410Mon Feb 09, 2015 2:56 pm by nguyenanhhuy

» tuyển ck gấp
Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410Mon Feb 09, 2015 2:53 pm by nguyenanhhuy

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410Sun Feb 01, 2015 10:27 pm by 01883287138

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410Sun Feb 01, 2015 10:15 pm by 01883287138

» Sbm tim zk
Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410Sat Jan 31, 2015 5:52 pm by 01883287138

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410Mon Dec 22, 2014 2:15 am by NoStressCafe

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410Mon Dec 22, 2014 2:14 am by NoStressCafe

» tuyển gấu
Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410Fri Dec 19, 2014 1:20 am by Huyết Công Tử

Top posters
ken_sb_25251325
Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống EmptyEm muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống I_voting_barEm muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống I_vote_rcap 
Just For One™
Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống EmptyEm muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống I_voting_barEm muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống I_vote_rcap 
Ad_Ken
♥ pé cún ♥
Heø•-‘๑’-•Ngốk
♥Bell●Múp♥
surin1404
...[Tìm lại s2]—»Đáh mẤt
Zu_zim zúa
xubie.kul
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Số lượt Truy cập
myspace hit counter

Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
PIL
Lính mới
Lính mới

Cảm ơn : 0
Points 36

Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống Empty
Bài gửiTiêu đề: Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống   Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410Sat Jul 30, 2011 2:50 pm

Em đã từng làm Mod box Văn Thơ truyện của một vài trang web, em nghĩ đây là một box khá thú vị, dù ít người biết đến. Nếu được làm Mod, em sẽ cố gắng hết sức để Box NTS trở thành nơi để các bạn tâm sự, giải tỏa những áp lực trong cuộc sống, bày tỏ cảm xúc và tìm được những bài học sống cho riêng mình.
Tên em : PIL
Năm sinh: 1990
Email: pipi13185
Mong được BQT giúp đỡ ![url][/url]
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống   Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410Sat Jul 30, 2011 11:51 pm

PIL làm sao để phát triển box
pil ol bao nhiêu tiếng 1 ngày
pil có post pài tich cực
?????????????
PIL
Lính mới
Lính mới

Cảm ơn : 0
Points 36

Bài gửiTiêu đề: Re: Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống   Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410Mon Aug 01, 2011 9:11 am

Pil sẽ cố gắng để các bạn nhận ra NTS là một box thú vị, qua đó, các bạn có thể chia sẻ những suy nghĩ của mình, chia sẽ cuộc sống của mình, thể hiện bản thân. Pil hướng đến 1 box NTS, nơi mà việc chia sẻ và tôn trọng được đặt trên hết. Pil onl khoảng 6h/ ngày. Pil hứa sẽ luôn post bài tích cực để xây dựng leshome trở thành một ngôi nhà chung thân thiện cho tất cả les chúng ta.
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống   Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410Mon Aug 01, 2011 6:39 pm

okie níu pil nói vậy thì pil thực hiện từ bây h như 1 bài test nhé :)
níu BQT thấy pil làm tốt thì sẽ nhận pil vào :) NTS có rất nhìu box con pil chọn rồi ghi rõ ra đây nhé
ken_sb_25251325
Mod
Mod
ken_sb_25251325

Cảm ơn : 40
Points 1493

Bài gửiTiêu đề: Re: Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống   Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410Tue Aug 02, 2011 1:59 pm

nghê thuật sống có ai làm mod rồi hả? a
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống   Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410Tue Aug 02, 2011 5:37 pm

có ai đâu ken :|
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống   Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống 1410

Em muốn làm Mod của Box Nghệ thuật Sống
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đỉnh cao của nghệ thuật vẽ bút chì.... pro cực !
» • NGHỆ THUẬT ĐỘNG VIÊN NGƯỜI ẤY CỦA BẠN
» Em không muốn hôn - Em muốn lên giường
» Kỳ quái những người phẫu thuật thành… búp bê Barbie
» y0 tìm zk nè !!! Ai có nhu cầu tkì z0 nghe^^!