PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PLACE TO MAKE FRIENDS

♥...CONNECTION...♥

Trang ChínhTrang Chính  Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu Empty  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» lá thư dành cho em đấy...ngốc ak`
Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu 1410Fri Aug 14, 2015 7:39 pm by [B]Mập

» pé kần tỹn ck ! ai ở gần ngã 4 bìk phưóc
Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu 1410Mon Feb 09, 2015 2:58 pm by nguyenanhhuy

» cần tìm người để t wtâm
Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu 1410Mon Feb 09, 2015 2:56 pm by nguyenanhhuy

» tuyển ck gấp
Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu 1410Mon Feb 09, 2015 2:53 pm by nguyenanhhuy

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu 1410Sun Feb 01, 2015 10:27 pm by 01883287138

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu 1410Sun Feb 01, 2015 10:15 pm by 01883287138

» Sbm tim zk
Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu 1410Sat Jan 31, 2015 5:52 pm by 01883287138

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu 1410Mon Dec 22, 2014 2:15 am by NoStressCafe

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu 1410Mon Dec 22, 2014 2:14 am by NoStressCafe

» tuyển gấu
Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu 1410Fri Dec 19, 2014 1:20 am by Huyết Công Tử

Top posters
ken_sb_25251325
Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu EmptyChi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu I_voting_barChi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu I_vote_rcap 
Just For One™
Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu EmptyChi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu I_voting_barChi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu I_vote_rcap 
Ad_Ken
♥ pé cún ♥
Heø•-‘๑’-•Ngốk
♥Bell●Múp♥
surin1404
...[Tìm lại s2]—»Đáh mẤt
Zu_zim zúa
xubie.kul
September 2024
MonTueWedThuFriSatSun
      1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
30      
CalendarCalendar
Số lượt Truy cập
myspace hit counter

Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
bincomic
Lính mới
Lính mới
bincomic

Cảm ơn : 1
Points 32

Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu Empty
Bài gửiTiêu đề: Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu   Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu 1410Tue Oct 04, 2011 11:33 am

Lyric

Tình yêu đôi lúc không cùng cảm giác yêu thương từ hai người
...dù cho hạnh phúc em chọn là ai...đâu phải anh!
chỉ cần em nói em buồn...anh sẽ đến bên em để nghe tâm sự của em.
dù cho con tim này vỡ nát...

Rồi một lần đã cố nói với anh là tình yêu em đã chọn thật nhiều nỗi đau.
Rằng lòng mình chỉ biết nói với em lời quan tâm của 1 người bạn thân...

Vẫn cứ lắng nghe con tim em như thế nào?
Người mình yêu không vui phải làm sao?
Cứ thế trôi qua bao nhiêu tháng ngày...anh có hay!
Đối với anh khi đưa ra hai con đường...
Bỏ mặc em hay anh sẽ bên em?
Dẫu có thêm bao nhiêu nỗi buồn hay nỗi đau!
Anh sẽ bên em....anh sẽ bên em...
Just For One™
Quân sư
Quân sư
Just For One™

Cảm ơn : 18
Points 1329

Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu   Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu 1410Wed Oct 05, 2011 12:23 pm

~ Tem
~ Bài hay nè Chi Can Em Hanh Phuc - Ho Quang Hieu 984495496

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ^o^...Chỉ Cần E hạnh phúc( Hồ Quang Hiếu)...^o^
» [ Vpop ] Chỉ cần em hạnh phúc - Hồ Quang Hiếu
» Hạnh phúc hay mù quáng
» [ Vpop ] Hạnh phúc khi anh có em - Phúc Bồ
» Gạt Đi Nỗi Đau - Hồ Quang Hiếu, Châu Chí Hào