PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Welcom To LesHome !
PLACE TO MAKE FRIENDS
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PLACE TO MAKE FRIENDS

♥...CONNECTION...♥

Trang ChínhTrang Chính  chia tay anh hanh phuc khong anh Empty  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» lá thư dành cho em đấy...ngốc ak`
chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Fri Aug 14, 2015 7:39 pm by [B]Mập

» pé kần tỹn ck ! ai ở gần ngã 4 bìk phưóc
chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Mon Feb 09, 2015 2:58 pm by nguyenanhhuy

» cần tìm người để t wtâm
chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Mon Feb 09, 2015 2:56 pm by nguyenanhhuy

» tuyển ck gấp
chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Mon Feb 09, 2015 2:53 pm by nguyenanhhuy

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Sun Feb 01, 2015 10:27 pm by 01883287138

» Sbm tim zk, ế wa rồi nè !!!
chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Sun Feb 01, 2015 10:15 pm by 01883287138

» Sbm tim zk
chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Sat Jan 31, 2015 5:52 pm by 01883287138

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Mon Dec 22, 2014 2:15 am by NoStressCafe

» No Stress Cafe - LGBT Cafe với không gian thư giản Cầu Vồng Lục Sắc
chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Mon Dec 22, 2014 2:14 am by NoStressCafe

» tuyển gấu
chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Fri Dec 19, 2014 1:20 am by Huyết Công Tử

Top posters
ken_sb_25251325
chia tay anh hanh phuc khong anh Emptychia tay anh hanh phuc khong anh I_voting_barchia tay anh hanh phuc khong anh I_vote_rcap 
Just For One™
chia tay anh hanh phuc khong anh Emptychia tay anh hanh phuc khong anh I_voting_barchia tay anh hanh phuc khong anh I_vote_rcap 
Ad_Ken
♥ pé cún ♥
Heø•-‘๑’-•Ngốk
♥Bell●Múp♥
surin1404
...[Tìm lại s2]—»Đáh mẤt
Zu_zim zúa
xubie.kul
September 2024
MonTueWedThuFriSatSun
      1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
30      
CalendarCalendar
Số lượt Truy cập
myspace hit counter

chia tay anh hanh phuc khong anh

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
yanny_ngox
Lính mới
Lính mới
yanny_ngox

Cảm ơn : 6
Points 35

chia tay anh hanh phuc khong anh Empty
Bài gửiTiêu đề: chia tay anh hanh phuc khong anh   chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Sat Sep 17, 2011 9:44 am

Lại một ngày có nằng phải không anh?

Hãy thôi nói về quá khứ anh nhé, quá khứ như cơn mưa buồn chiều nay em mới bước, lạnh và buốt

Hãy nghe về hiện tại, hiện tại là cơn gió thổi qua trong đêm đông. Hiện tại là cô đơn hữu hình và niềm đau nhân gấp bội.
Hãy nghe về hiện tại, hiện tại chẳng có nắng như xưa, ẩm ướt và nhàn nhạt. Cái vị nhạt được chuyển thể từ vị đắng quá khứ đến đây. Trời lạnh lắm, đã hết cái lạnh của thời tiết mà còn đây là cái lạnh của tâm hồn.

Đưa tay đón gió, từng hạt mưa lướt qua những ngón tay. Thiếu quá!

Thiếu ai đi bên cạnh, thiếu hẳn một niềm tin, ngoảnh mặt lại thấy mình xa rời quá khứ, thấy mình sao chỉ có một mình
Ngoảnh mặt lại phía sau, anh cũng xa quá khứ hơn cả em nữa, đôi chân anh vội vàng hơn đi về phía trước mà chẳng nhìn em lấy một lần, cái gì thúc giục anh từ phía xa ấy thế?

Mân mê lên kỉ niệm, lên những vết thương mãi chẳng lành. Kỉ niệm thì xót xa còn vết thương thì đau nhói. Có kịp trách ai đâu cho một lần tan vỡ, có kịp với tay đâu để níu kéo một mảnh tình chắp ghép. tất cả bỗng tan ra, vỡ òa trong phút chốc, và đột nhiên trở thành xa lạ. Em nhớ rằng mình đã đọc được thế này:

Tìm: Một người quen đã trở thành xa lạ
Nhớ: Một người lạ đã từng quen
Vâng, như anh nói, mọi sự tình cờ đều là duyên số, mọi sự tình cờ đều có ý nghĩa và vì phút giây tình cờ đã xây một lâu đài kỉ niệm. Nếu nhé! Em chỉ nếu thôi, nếu như người xa lạ ấy em chẳng quen thì sao? Nếu như ngày đó em chẳng mặc sức cố bước mà đi về phía anh thì sao
?
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay anh hanh phuc khong anh   chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Sat Sep 17, 2011 10:39 am

Tâm trạng thật à??
vanthuytt09
An Ninh
An Ninh
vanthuytt09

Cảm ơn : 7
Points 319

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay anh hanh phuc khong anh   chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Sat Sep 17, 2011 2:29 pm

"Nếu nhé! Em chỉ nếu thôi, nếu như người xa lạ ấy em chẳng quen thì sao? Nếu như ngày đó em chẳng mặc sức cố bước mà đi về phía anh thì sao?"
thì sao àh thì em sẽ không phải buồn, không phải đau, tâm hồn em sẽ bình yên như những cơn gió nhẹ của mùa xuân bay bổng vô lo vô nghĩ
Ai cũng 1 lần phải đau hãy biết vượt qua đau khổ để tìm lại nụ cười
yanny_ngox
Lính mới
Lính mới
yanny_ngox

Points 35

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay anh hanh phuc khong anh   chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Sun Sep 18, 2011 8:19 pm

kOn mA nKà hỌ hỨa đã viết:
Tâm trạng thật à??

duong nhien la tam trag that ruj neu nhu gja vo thj vjet lam j nhj?
ken_sb_25251325
Mod
Mod
ken_sb_25251325

Cảm ơn : 40
Points 1493

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay anh hanh phuc khong anh   chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Sun Sep 18, 2011 9:26 pm

hay:)
vanthuytt09
An Ninh
An Ninh
vanthuytt09

Cảm ơn : 7
Points 319

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay anh hanh phuc khong anh   chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Sun Sep 18, 2011 9:45 pm

người ta chỉ có thể giả vờ với mọi thứ xung quanh nhưng không thể giả vờ với chính con người mình
yanny_ngox
Lính mới
Lính mới
yanny_ngox

Points 35

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay anh hanh phuc khong anh   chia tay anh hanh phuc khong anh 1410Tue Sep 20, 2011 5:04 pm

Cứ mỗi sáng thức dậy trong lòng em lại nặng trĩu trong nước mắt.Em nhớ anh,nhớ những tháng ngày mình còn ở bên nhau.Em sợ thấy ánh sáng của ngày mới,sợ nhìn thấy mình sau một đêm mệt mỏi.Làm sao em quên được anh khi tình yêu em dành cho anh là tất cả những gì em có.Anh vô tâm quá!những lời anh nói với em như nhát dao đâm xuyên qua trái tim em làm nó tổn thương,đau đến điên dại nhưng dù thế em vẫn không bao giờ tha thứ cho anh.
Mình yêu nhau được ba năm,thời gian ấy là những ngày em sống trong hạnh phúc lẫn đau khổ.Em hạnh phúc khi chúng ta đã bước đi trên con đường cũng khá dài và em luôn tin mình sẽ có nhau ngày mai.Em đau khổ vì những lúc anh xa em,bởi những lời nói vô tình khiến tim em đau trong chốc lát và vì những lần anh không hiểu em.Nhưng thời gian hạnh phúc sẽ không còn nữa mà chỉ còn lại đau khổ tiếp nối đau khổ trong em.Anh có nghe trái tim em đang từng ngày khóc vì anh,có nghe tiếng gọi anh trong đêm khi em giật mình tỉnh giấc?Anh có hiểu được nổi buồn lẫn sót xa đang cào cấu trái tim em?Không,anh chẳng nghe được gì cả,nếu nghe thì anh đã không làm em đau thế này,giờ ở khoảng trời riêng ấy anh đang hạnh phúc với một ai đó không phải em.Nghĩ tới thôi là nước mắt em lại rơi,em quá ngốc vì luôn tin dù đi đâu anh cũng trở về bên ngôi nhà tình yêu của chúng ta,nơi đó có em luôn giang rộng vòng tay đón anh vào lòng và tha thứ cho anh những lầm lỗi anh mang.Em sót xa khi nhớ anh em kiềm lòng không được,em vẫn thường hay lo nên gọi cho anh nhưng đáp lại những lời nói thật chua chát.Khi tình yêu tan vỡ trong nhau,em vẫn mong mình được ở bên cạnh anh như một người bạn nhưng rồi em nhận ra anh chẳng cần một người bạn như em.
Khi em ngục ngã anh không ở bên cạnh em,không an ủi hay hỏi han chỉ thế thôi cũng đủ cho em hiểu anh chẳng còn yêu em.Tại sao em ngốc thế người yêu ngày xưa đã không còn nữa mà sao em vẫn nhớ mong làm gì?Khóc làm gì khi anh đang cười.Anh muốn chia tay sau những gì em dành cho anh?Nhưng dù thế anh cũng đâu cần khiến trái tim em tổn thương nhiều thế đâu anh.
Trái tim em đã chết như anh muốn.sau nhiều lần tha thứ nhưng bây giờ đã quá trễ cho một lời xin lỗi.Em chỉ có thể cầu chúc cho anh nơi ấy được ấm êm bên người ta.Đắng cay em xin giữ chọn cho riêng mình.
Bây giờ lời cuối cùng mà em có thể nói đó là"Em không bao giờ tha thứ cho anh"
.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chia tay anh hanh phuc khong anh   chia tay anh hanh phuc khong anh 1410

chia tay anh hanh phuc khong anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [ Vpop ] Hạnh phúc khi anh có em - Phúc Bồ
» • ĐAU VÀ HẠNH PHÚC.
» Ngày hạnh phúc
» Hạnh phúc dễ tìm nhưg khó giữ
» Hạnh phúc hay mù quáng